Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] one of The Best French Restaurant in Bangkok Le Normandie @ Mandarin Oriental *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับพี่น้องก้นครัว

กลับมาตามสัญญาอีกครั้ง กับรีวิวร้านอาหารฝรั่งเศสทั้งสองร้าน
สำหรับร้านแรก ผมจะขอพาไปชม เลอนอร์มังดี ห้องอาหารฝรั่งเศสชื่อดัง
ที่ตั้งอยู่ที่ โรงแรมแมนดารินโอเรียนเต็ลกันก่อนครับ

ห้องอาหารนี้ หลายๆท่านคงรู้จักกันดีอยู่แล้วนะครับ คงไม่ต้องอธิบายอะไรมาก
วันที่ผมไป เป็นเสาร์สุดท้าย ของ Summer Promotion ของ Set lunch ครับ
ต้องจองก่อนเกือบสองอาทิตย์เลยทีเดียวครับ  บอกได้ถึงความนิยมของร้าน

ราคา Set lunch ของ Summer Promotion คือ 1150 บาท net ครับ
หมดโปรไปเมื่อสิ้นเดือน กันยายนนี้เองส่วนราคาหลังจากนี้จะสูงกว่านี้ครับ . . . .

เกริ่นมานานละ เอาเป็นว่าไปชมกันเลยครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 54 00:15:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com