Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผัดไทย ร้านไหน อร่อยขั้นเทพครับ ติดต่อทีมงาน

เนื่องด้วย เพื่อนผม มาจาก ตจว.ชอบทานผัดไทยเป็นชีวิตจิตใจ

มาเที่ยว กทม. และอยากกินผัดไทยที่นี่

พอจะแนะนำผัดไทยอร่อยๆ ให้หน่อยได้ไหมครับ ร้านไหนอร่อยบ้าง

ถ้าสมาชิกท่านใดอยู่ ตจว. ก็รบกวนขอด้วยก็ได้ครับ เผื่อมีโอกาสแวะไป ^^

จากคุณ : jackyho
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 54 19:57:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com