Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ^ ^ *** COFFEE BEANS by Dao: Siam Paragon *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ 

มีเหตุให้ต้องไปสยามพารากอนกับคุณแม่เมื่อวาน  หลังจากทำธุระแล้วก็เลยเวลาอาหารเที่ยงเล็กน้อย เลยคิดว่าจะพาคุณแม่ไปหาอะไรทานก่อนกลับบ้าน  คุณแม่รีบบอกว่าไม่ต้องแพงมากก็ได้นะ แม่พูดตอนยืนอยู่หน้าร้านนี้พอดีค่ะ COFFEE BEANS by Dao ก็เลยคิดว่าหม่ำร้านนี้แหละ  แบบไม่มีเหตุผล...ซะงั้นเลยค่ะ  ไม่น่าเชื่อเลยว่าไม่เคยได้ทานร้านนี้ค่ะ เนื่องจากไปกี่ครั้งคนก็นั่งรอเต็มหน้าร้าน  ครั้งนี้ก็มีค่ะ รอ 2 คิว น้องพนักงานน่ารักเลยนั่งรอ 15 นาที
คุณน้องพนักงานก็มาถามว่า " นั่งโต๊ะรวมได้มั๊ยคะ "
ปรัซซี่ " ไม่มีปัญหาค่ะ  " แต่ก็คิดในใจว่า " แล้วคนอื่นเค้าจะนั่งกับปรัซซี่กับคุณแม่ได้มั๊ยเนี๊ยะ  "

หลังจากนี้คงจะตั้งกระทู้สัปดาห์ละหลายครั้งเหมือนสัปดาห์นี้ไม่ได้แล้ว เพราะพักร้อนหมดแล้ว ต้องกลับไปทำงาน คงไม่ได้ไปหม่ำหลาย ๆ  ที่เหมือน 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา และคงต้งทำงานอย่างหนักแน่ ๆ เลยตั้งกระทู้ก่อนไปทำงานวันจันทร์ในวันนี้เลยดีกว่าค่ะ  ตั้งกระทู้ค่ำ ๆ วันอาทิตย์ก็ไม่รู้ว่าจะเสร็จกี่โมงค่ะ เพราะต้องตื่นแต่เช้า

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 54 20:37:31

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 54 20:36:55

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 54 20:36:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com