Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ไปโดนมา....วันเกิดทั้งที ตระเวณกิน ตระเวณเที่ยว จัดหนัก 4วันเต็ม เข้ามาดูรูปก็คุ้มแล้ว (ภาพประกอบมากที่สุดในชีวิต) ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากวันพฤหัส 6 ตุลาคมที่ผ่านมา เป็นคล้ายวันแก่ของผมอีก1ปี ด้วยเหตุการณ์นี้เอง จึงเป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องราวทั้งหมด
เป็นการตระเวณกิน 4วัน 3จังหวัด โดยผมจะขอรีวิวเฉพาะมื้อหลักๆนะครับ (ถ้ารีวิวมื้อเล็กๆด้วย สงสัยจะทะลุ 200 Rep)

ขอจัดหนักจัดเต็มครับ น่าจะจบที่ประมาณ 120 กว่า Reply นะครับ

มีเพื่อนๆพันทิป ที่หลังไมค์ ติดตามผลงานของผมหลายคน คงจะสมใจนะครับ

เอาภาพประจำตัวขึ้นก่อน

" ซาลังเฮโย " จร้าาาาาาาาาาาาา

ปล1**
เพิ่งสังเกตุ มือพี่ที่เป็นแบบให้ " ดำมากกกกกก "
555+

ปล2**
 ดีใจ เจอคนตราดเยอะเลย ในพันทิปนี้

ปล.3*****
ตอนนี้ผมได้เพิ่งทำรีวิว ขนมอร่อยๆเสร็จครับ
อยากให้แวะเวียนเข้าไป  รับรองได้อ่านแล้วเรียกน้ำย่อย และอารมณ์ดีแน่นอนครับบบบ

[CR] ไปโดนมา.... บัวลอยสุดอร่อย เจ้าเก่าเมืองชล (ภาพประกอบ น้ำลายพุ่ง!!ปรี๊ด!!)
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D11200300/D11200300.html

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 54 17:38:08

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 54 18:45:30

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 54 20:29:50

จากคุณ : พลังภายในแมวน้ำน้อย
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 19:25:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com