Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ชวนหม่ำบุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่น ร้าน KACHO ที่โรงแรม IMPERIAL QUEEN'S PARK ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ วันนี้ขอชวนทุกท่านไปหม่ำอาหารญี่ปุ่น ที่ห้องอาหาร KACHO นะครับ

ร้านนี้อยู่ชั้น 37 ภายในโรงแรม IMPERIAL QUEEN'S PARK
การเดินทาง ถ้ามาทางรถยนต์ก็เข้าซอย สุขุมวิท 22 ครับ
ถ้า BTS ก็ลงสถานีพร้อมพงษ์ ได้เลยครับ เดินทะลุสวนเบญจสิริ ได้ครับ ไม่ต้องเดินอ้อมไปเข้าจากต้นซอยสุขุมวิท 22

มื้อกลางวัน 11:30 – 14:00 (เปิดทุกวัน)
ราคา 765.- net ครับ (แต่ net แบบไม่รวมน้ำ T_T)
ส่วนมื้อค่ำไม่ได้ดูมาครับ ว่าคิดราคายังไง

ก่อนไปโทรจองไว้ก่อนก็ดีนะครับ
Tel: 02-261-9300 ext. 5111-2

เริ่มเลยนะครับ ไปถึงหน้าร้านครับ ตกแต่งสวยงาม

จากคุณ : K.R.I.T.
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 54 16:34:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com