Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] อร่อย กับงาน Taste it all @ Ratchaprasong @ " 55 STEAK HOUSE " (CentaraGrand Centralworld) ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอเอาใจช่วยพี่น้อง ผู้ประสบภัยน้ำท่วมทุกคนนะครับ
ผมเคยเจอ ตอนปี 2538 หมู่บ้าน เป็นทะเลสาบ ลงหน้า1 นสพ.กันเลย
ทั้งหมู่บ้านน้ำสูงเป็นเมตรเลยครับ ปีนี้ก็ยังลูกผีลูกคน
เข้าใจความรู้สึกเลย ยังไง ก็ขอให้มีสติ มีกำลังใจ สู้ ๆ กันต่อไปนะครับ

วันนี้จะพาไปชิม สเต๊ก อร่อย ๆ กันครับ
พอดีได้รับเชิญ ไปลองชิมอาหาร ในงาน Taste it All@Ratchaprasong
ซึ่งเป็นการรวมกัน ของโรงแรมย่านราชประสงค์ 5 โรงแรม จัดงานนี้ขึ้นครับ
โดย แต่ละที่ ก็จะ set menu สุดยอด จาก เชฟระดับโลก ของแต่ละที่เข้าร่วมงานนี้ครับ
ในส่วนที่จะพาไปลองชิมกัน เป็นส่วนของห้อง " 55 Steakhouse " โรงแรม Centara Grand Centralworld ครับ

จากคุณ : benz47
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 54 08:55:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com