Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหา คุณ rishin เรื่องราดหน้ายอดอร่อย ติดต่อทีมงาน

ผมตามหาเจ้าของร้านมาไม่ต่ำกว่า 4 ปี
ทั้งไปถามคนแถวนั้น
ไปตามหาญาติเค้าที่เห็นบอกไปเปิดอยู่หลักสี่
ถามคนแถวร้านบอกย้ายไปอยู จรัญ 13
ก็ไม่เจอสักที่
พอดีวันที่ 20/10/54 ผมเบื่ออาชีพที่ผมทำมาก
จึงอยากจะเปิดขายราดหน้าเลยมาหาดูใน google ก็เจอว่าคุณเป็นหลาน
จึงอยากจะถามว่าจะติดต่อได้ที่ไหนครับ
คือผมอยากจะซื้อสูตรราดหน้าครับ
ขอบคุณครับ
ท่านใดพอทราบหรือรู้จัก กรุณาด้วยนะครับ
อยากเปิดมาก

จากคุณ : พ่อมดใหม่
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 54 17:13:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com