Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^ ^ *** เสบียงส่วนตัว *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

สัปดาห์ที่ผ่านมา เหมือนดวงตกค่ะ เครียดจัง  ยิ่งวันสองวันนี้รู้สึกเครียดสุด ๆ งานก็เครียดนอนก็น้อย โชคยังดีที่ช่วงพักร้อนมีทำบล๊อกเผื่อไว้เลยได้เปลี่ยนบ้างค่ะ  ส่วนกระทู้ไม่ต้องพูดถึง กว่าจะกลับถึงบ้านก็สองหรือสามทุ่มเลยไม่ได้ตั้งเลย

เรื่องน้ำท่วมจากที่ไม่เป็นกังวล ก็ชักจะเริ่มกลุ้ม  คุณแม่ก็เป็นกังวลค่ะ ยกของขึ้น เตรียมเตาแก๊สปิคนิค ข้าวสาร-อาหารแห้ง ปรัซซี่ก็เพิ่งจะได้เตรียมของส่วนตัวเมื่อวานนี้ค่ะ  วันนี้เลยนำรูปเสบียงส่วนตัวมาแชร์ให้เพื่อน ๆ ดูว่าอาหารแห้งส่วนตัวปรัซซี่มีไรบ้างนะคะ

ขอเป็นกำลังใจให้ผู้ประสบภัยทุก ๆ ท่านและพี่ ๆ น้อง ๆ จิตอาสา มูลนิธิต่าง ๆ และเหล่าทหารหาญรั้วของชาติทุกท่านค่ะ love love love

แก้ไขเมื่อ 22 ต.ค. 54 18:46:25

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 54 17:58:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com