Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบนโตะ ฮาโลวีน 2{แตกประเด็นจาก D11242397} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวบล๊อกทุกคน
เข้าหนาวแล้ว เบนโตะ ยิ่งห่างหาย แต่จะพยามยาม เข้ามาทำบล๊อกนะค่ะ
อากาศหนาวเย็นร่างกายไม่ค่อยสู้ ค่ะ..เมาหัว ตาลาย เป็นไรไม่รู้
2-3วันผ่านมา ไม่ได้ทำเบนโตะเลย
เสาร์นี้เลยได้โอกาสทำเบนโต ฮาโลวีนให้คุณสามี..อิอิ
เสาร์นี้ที่ญี่ปุ่นฝนตก อากาศหนาวเย็น ลมแร๊งๆๆๆๆๆๆ >.< ร่างกายไม่ไหวเลย ..

ช่วงนี้ทีวี ญี่ปุ่นแจ้งสถาณ์การน้ำท่วมที่เมืองไทยแทบทุกวัน .. ขอเป็นกำลังใจให้บ้านทุกหลังนะค่ะ...ขอให้ผ่านพ้นปัญหา โดยเร็ว...ค่ะ

เบนโตะวันนี้ เป็นผีน่ารักๆ..อิอิ ไม่มีฟันค่ะ แอบมี ลูกกะตา ด้วยแฮ่ะๆ
รอบนี้ไม่ค่อยเหมือนค่ะ กลัวคุณสามีไม่กิน ยิ่งขี้กลัวผีๆ ด้วย อิอิ

จากคุณ : Handmade Bag
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 54 11:00:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com