Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ^ ^ *** กิกิซารุ + ขนมหางแมวโดนัทย่าง + เถ้าแก่น้อยแลนด์: Terminal 21 *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

เนื่องจากเมื่อคืนอาร์เซนอลชนะ อารมณ์ดีเยอะค่ะ   ยิ่งพ่อยอดขมองอิ่ม โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ยิงแฮตทริก ชู้ต ได้ก็ยิ่งดีใจ มีแรงทำอีกซักกระทู้ดีกว่าค้น ๆ ดู ๆ ใน สต๊อก ก็ยังมีเก็บไว้อีกหลายอยู่ค่ะ  เผอิญเห็นเพื่อน ๆ หลายท่านเม้นต์ในกระทู้ที่แล้วว่าอยากไป Terminal 21  และหลายท่านอยากเห็นว่ามีร้านอาหารอะไรบ้าง  ส่วนใหญ่จะขึ้นไป San Francisco ทานอาหารชั้น 4 หรือชั้น 5 กันเนอะ

วันนี้ปรัซซี่เลยพาลงไปชั้น LG (Lower Ground) theme Carribbean กันค่ะ  ทำกระทู้วันนี้มี 3 ร้านเลยค่ะ พอดีร้านละนิด ร้านละหน่อย  ไปชมกันเลยนะคะ

Terminal 21
ที่อยู่:  2,88 ชัน 5 ซอยสุขุมวิท19(วัฒนา) ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110
โทรศัพท์:  02-6512888

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 54 15:19:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com