Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เบนโตะ ผีไม่มีหน้า สไตล์ญี่ปุ่น (ฮาโลวีน ภาค3){แตกประเด็นจาก D11260812} ติดต่อทีมงาน

สุขสันต์วันฮาโลวีน ค่ะ
มาอีกแล้ว ฮาโลวีน ภาค3 แล้วกัน อิอิ
นึกว่าวันนี้จะตื่นมาทำไม่ทัน ...ตื่นมาแล้วจะทำอะไรดี นึกได้วันนี้ วันฮาโลวีนนี้
ขอแบบง่ายๆ ผีไม่มีหน้า นะค่ะ... ^^.

เบนโตะ ผีไม่มีหน้า มามอบดอกไม้ให้เพื่อนๆ สุขสันต์วันฮาโลวีนค่ะ...
ผีไม่ดุค่ะ..มามอบดอกไม้ สื่อใจเป็นมิตร์กันจร้า...^^.

ลองทำกันค่ะ..ง่ายๆ เพราะไม่มีหน้า อิอิ...

จากคุณ : Handmade Bag
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 54 09:38:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com