Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

......อาหารพื้นบ้าน.....ลิ้นหมาแดดเดียว..... ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีครับ สมาชิกทุกๆท่าน

ข่าวดีเรื่อง น้ำลด พอทำให้ทุกๆท่าน สบายใจมากขึ้น สำหรับผู้ที่ ประสพภัยน้ำท่วมครั้งนี้ ขอให้ผ่านพ้นโดยเร็วนะครับ เป็นกำลังใจให้ สมาชิก สู้ๆ นะครับ

จากวันก่อน ที่ตะโก เอาเมนู ปลาแดดเดียว มาทอดทาน  มีสมาชิกหลายๆท่านสนใจ และสอบถาม  ตะโกก็รับปากว่า จะเอามานำเสนอให้   วันนี้พร้อมแล้วครับ  ซื้อมาโลนึง 60บาท ได้6ตัว เลยเอามาทำเค็มเก็บไว้ทานครับ ทอดร้อนๆ ทานอร่อยครับ เอาไว้แกล้มกับ อาหารเผ็ดๆเช่นแกงส้ม หรือ ผัดเผ็ด ได้ดีมากๆครับ

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 54 11:04:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com