Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำร้านอาหารอร่อยๆ ไปทานวันครบรอบแต่งงานให้ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

คือใกล้วันครบรอบแต่งงานน่ะครับ แต่ยังลังเลว่าจะไปร้านไหนดี
เลยขอให้ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ
ที่เคยไปมาแล้ว (หมายถึงไม่ไปแล้วให้ซ้ำ ก็มีดังนี้ครับ)
Blue Elephant
Gianni
Sherathon Grande Sukhumvit
L'Opera (อันนี้เหมือนเปลี่ยนเชฟ รสชาติเปลี่ยนไปจากสมัยก่อนมาก)
ไปล่องเรือ

คือภรรยาชอบร้านสวยๆ อาหารอร่อยและชอบแกะเป็นพิเศษ
ส่วนร้านอื่นๆ ที่ละเอาไว้โอกาสอื่น ด้วยคุ้นชินแล้วก็มี
Fellabella, Harvey, Angelini, Bacco
ส่วน นอร์มังดี กะซีร็อคโค่ คงแพงไปนิด เอาไว้ถูกหวยก่อนนะครับ

จากคุณ : lemoncello
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 54 16:51:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com