Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งาน" Cake International 2011 " ที่อังกฤษค่ะ [ตอนจบ] ติดต่อทีมงาน

ต่อจากกระทู้ก่อนหน้านะคะ
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D11324865/D11324865.html
กระทู้นี้จะมีหลายประเภทที่จัดแข่งค่ะ

งานครั้งนี้กลุ่มนักศึกษาเกาหลีมาคว้ารางวัลไปเอยะมาก มาเป็นกลุ่มใหญ่ๆเกือบ20คน
ลงแข่งเกือบทุกประเภท แถมรางวัลที่ได้ไป เหรียญทอง เหรียญเงินทั้งนั้น
งานเค้าสวยเนี้ยบมากค่ะ จนตัวเราไม่แน่ใจว่ามาจากสถาบันทำขนม หรือ มหาวิทยาลัยด้านศิลปะ
สรุปแล้วมาแข่งได้เหรียญกลับไปทุกคน บางคนได้หลายๆเหรียญ จขกท.แอบอิจฉาตาร้อน อิอิ

เมื่อไหร่จะมีนักศึกษาไทยมาบ้างหน๊อ

กลุ่มแรกนะคะ
รวมภาพ ปั้นหน้ากาก ปั้นหุ่นจำลอง เค้กเทศกาล เค้กผู้เข้าประกวดจากนานาชาติ ฯลฯ

ครั้งนี้เรามัวแต่เดินงาน Craft ที่จัด hall ติดกัน กลับมาถ่ายรูปเค้กเอาชั่วโมงสุดท้ายค่ะ
เลยไม่ได้แยกประเภท แหะๆ

เริ่มจากชิ้นแรก ถูกใจเรามากๆ
งานปั้นตัวค่ะ รำไทย แต่ไม่ใช่คนไทยปั้น

จากคุณ : blog..ชั้นเอง
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 54 19:25:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com