Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Review] Daimatsu ร้านไส้เนื้อย่างสไตล์ญี่ปุ่น ถนนสุรวงศ์ ติดต่อทีมงาน

แก้หัวกระทู้ไม่ได้ละ ร้านชื่อ  Daimasu นะครับ

รีวิวตอบแทนเพื่อนๆที่นี่นะครับ เพราะหิวเมื่อไหร่เข้าห้องก้นครัวนี้ตลอด พอดีร้านนี้พึ่งเปิดใหม่เลยไปลองมาครับ ไปตั้งแต่เดือนก่อนนู่นแล้วครับ แต่พึ่งมาลงครับ

ร้าน DAIMASU ร้านนร้อยู่ที่ซอยตรงข้ามโรงแรมตะวันนา ติดกับร้าน Katsu shin เจ้าของก็เป็นเจ้าเดียวกันครับ

ร้าน ไดมัตสึจะเป็นร้านไส้ย่างครับ จริงๆมันก็คล้ายๆเนื้อย่างนะครับ แต่ที่ญี่ปุ่น พวกไส้ย่าง ที่เรียกว่ารวมๆว่า Horumon กำลังบูม เลยมมีร้านแบบนี้ออกมาครับ ที่ทองหล่อต้นซอยก็มี

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 54 13:37:15

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 54 13:29:50

จากคุณ : HOWL
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 13:29:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com