Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ^ ^ *** Shangri-La Kitchen: Silom Complex *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

ช่วงนี้เกิดอาการบ้าติ่มซำค่ะ  มีความรู้สึกว่าอยากหม่ำอยู่บ่อย ๆ ทั้ง ๆ ที่เพิ่งไปจัดมา อย่างเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา (วันที่ 11 เดือน 11) ไปทำงานที่สำนักงานสีลม คอมเพล็กซ์  เลยไปหม่ำมื้อเที่ยงกับพี่ N ที่ทำงานอยู่ตึกนั้น พอดีปรัซซี่อยากหม่ำติ่มซำ พี่ N เค้าอยากหม่ำ สุกี้ เลยคิดว่าจะไป MK ที่ชั้นใต้ดิน เอาน่าวิน-วิน ได้ทั้งคู่  แต่คิวยาววววววววววววววว  และมีเวลาพักแค่ชั่วโมงเดียวเลยเปลี่ยนใจมาร้านแชงกรีล่า คิชเช่นดีกว่าค่ะ มีเวลาแค่ชั่วโมงเดียว  เลยรู้สึกขาด จึงไปหม่ำ Man Ho กับคุณแม่วันเสาร์อีกรอบ ตามไปชมกระทู้เก่าได้นะคะ

ปล.  จริง ๆ แล้วชื่อภาษาอังกฤษคือ Shangrila Kitchen นะคะ ชื่อตามหัวกระทู้จะเป็นแชงกรีล่าอีกร้าน ต้องขอโทษด้วยค่ะ ลูกสาว 

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 54 18:51:48

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 18:48:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com