Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแนะนำ ใครชอบทาน Blueberry Cheese Pie เชิญทางนี้ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นคนชอบกินพายบลูเบอร์รี่มาก กินมันทุกที่ๆเหน เป็นอันต้องซื้อ ได้เรื่องบ้างไม่ได้เรื่องบ้าง วันนึงมีคนแนะนำให้สั่งร้านนี้มากินดู เค้าขายแต่พายบลูเบอร์รี่โดยเฉพาะนะ ไม่มีอย่างอื่นขาย ก้อเลยสนใจเพราะคิดว่าต้องเก่งทำพายบลูมาก ปรากดว่า คุณพระ!!!!  อร่อยมากจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ผิดหวัง แล้วแบบเนื้อแน่น ชีสนุ่ม บลูเบอร์รี่เยอะ แบบบอกไม่ถูกกอะ แต่รู้สึกว่ามันครบอะ ที่สำคัญเค้ามีคุ้กกี้โฮลวีทให้เลือกด้วยนะเราเพิ่งเคยลองอร่อยมาก โอริโอ้ก้อมี ธรรมดาก้อมี ใครที่ชอบกินนะ ต้องลอง แต่ว่าต้องโทรไปสั่งนะ เพราะเค้าไม่มีหน้าร้าน 2-3 วัน ได้ ราคาไม่แพงถ้าเทียบกะปริมาณและความอร่อย ^^ ไม่ได้ๆได้ค่าโฆษณานะ แต่ว่าหาร้านที่มีคุณธรรมเด๋วนี้ยาก ร้านนี้เค้าไม่งกบลูกับชีทเลยอะ เราเพิ่งโทรสั่งไปเลี้ยงพนักงานออฟฟิสเอง อีก 3 วันได้ ใครอยากสั่งไปสัมนา หรือจัดงานอะรัย แนะนำเลย (คนขายน่ารักด้วย^^) ใครสนใจก้อโทรไปสอบถามรายละเอียดกะเค้าได้ เลย เบอร์ดูจากรูปเอาก้อละกันนะ

จากคุณ : คิเรอิ
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 54 16:51:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com