Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตัดสินใจทีค่ะ จะไปซื้อเครื่องตีไข่แล้ว OTTO HM009 หรือ houseworth HW-3083S ดีคะ ติดต่อทีมงาน

OTTO HM009 (9 คน)
  houseworth HW-3083S (1 คน)
  อื่นๆ เช่น homemate, panasonic ... (1 คน)

81.82%
  OTTO HM009 (9 คน)
 9.09%
  houseworth HW-3083S (1 คน)
 9.09%
  อื่นๆ เช่น homemate, panasonic ... (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ว่าสองรุ่นนี้ ซื้อรุ่นไหนดีกว่า
หรือว่าอยากแนะนำรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นที่ราคาใกล้กันก็ได้นะคะ
ที่อยากได้ก็คือราคาไม่แพง และมีโถเป็นแสตนเลสน่ะค่ะ

ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป อยากทราบราคา ณ ปัจจุบันด้วยค่ะ ว่าซื้อที่ไหนจะถูก
ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : I'm glad
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 54 21:36:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com