Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

....เที่ยวตลาดกันอีกไหม? ....ใครจะไป...ตามตะโกมาเลยครับ.... ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดี สมาชิกทุกๆท่านครับ  ตะโกขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านนะครับจากกระทู้ ตลาดนัดเกาะหมี ได้รับการตอบรับอย่างที่ไม่เคยคาดคิดมาก่อน มันจึงทำให้ตะโกมั่นใจ และมีกำลังใจ มากขึ้นครับ ในการนำเสนอ อาหารและสิ่งของต่างๆ จากภาพ  ทั้งนี้แล้วตะโกเชื่อว่า  อาหารหรือสิ่งของต่างๆเหล่านั้นที่ตะโกนำเสนอ  อาจทำให้คนที่รู้จักแล้ว หวนกลับมาคิดถึงอีกครั้ง
และสมาชิกบางท่านที่อาจไม่รู้จัก ก็จะได้รู้ ได้เห็น แม้มันเป็นแค่เพียงรูป

ตลาดที่ตะโก จะพาไปวันนี้  เป็นตลาดนัดครับ จะมีทุกๆวันอาทิตย์
ตะโก ก็เพิ่งเคยเดินครั้งแรก จึงยังไม่รู้จักซอยต่างๆในตลาด  ก็มันกว้างมากๆอ่ะครับ เค้าเอาถนนในซอยมาทำตลาด เรียกว่า เดินกันหลงไปหลงมาครับ  สินค้าในตลาด จะต่างกับ ตลาดเกาะหมี  เพราะตลาดนี้ตั้งอยู่ในเมืองหาดใหญ่ สินค้าจึงต่างกันไปบ้างครับ

ภาพบางภาพอาจไม่ชัดเท่าไหร่นะครับ เพราะตะโกทั้งหิ้วของ ทั้งเดินจนเหงื่อเปียกเสื้อ อากาศมันร้อนมากๆครับ
และตะโก ต้องกราบขออภัยไว้ก่อนนะครับ หากสิ่งของใด ที่ตะโก ไม่รู้จักชื่อเรียก หรือ ตะโกเรียกผิดไป  ไม่โกรธกันนะครับ

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 54 16:04:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com