Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว///// บรรยากาศ ดี๊ดี ที่ In Love @ ริมเจ้าพระยา ติดต่อทีมงาน

กระทู้แนะนำ สำหรับใครที่มองหาร้านอาหาร บรรยากาศดีดี รสชาติอาหารอร่อย เหมาะกับการไปดินเนอร์ กับคนรู้ใจเป็นสุดเลยละค่ะ

ร้านนี้ อยู่ติดกับท่าเรือเทเวศร์ ด้านซ้ายมือพอดิบพอดี หาง่ายมากค่ะ
ร้าน IN LOVE แค่ชื่อร้านก็น่า LOVE แล้วใช่มั้ยละ..
ร้านนี้เปิดมานานแล้วค่ะ แต่เราก็ยังไม่เคยเข้าไปอุดหนุนสักที  
จนร้านปิดปรับปรุงใหม่  แหง่ว!!!เลย  
รอ รอ รอ จน ผ่านไป 2 เดือน

เลยชวนกันกับคุณสามี  เราลุยร้านนี้ กันสักครั้งดีกว่า ม๊ะ

จัดไป....

รูปที่ถ่ายอาจจะไม่ค่อยสวยนะค่ะ ดูแล้วบรรยากาศไม่ค่อยดี  

แต่ของจริงแล้ว  มันคือ ที่ที่เราหามานานนนนน

จากคุณ : เต่าไม่ชอบคลาน
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 20:07:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com