Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำแหล่งซื้อ ของแต่งหน้าคัพเค้กแบบนี้ให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

หัดทำเค้กค่ะ  ใกล้วันเกิดลูกชายแล้ว แต่เค้าแพ้แป้งสาลี กับไข่ขาว เลยต้องหัดทำเอง  อยากได้ ของตกแต่งหน้าเค้ก ที่มีขนาดเล็กๆ จิ๋วๆ แบบในรูป  
ซึ่งเราเข้าใจว่า น่าจะเป็นน้ำตาลไอซิ่ง   (น่าจะไม่มีแป้งผสม)  
ลองพยายามเสิรชหาในเน็ต ก็ไม่เจอแบบนี้  เจอแต่ที่ขนาดใหญ่ๆ ทั้งนั้นเลย พวกปั้นเป็นการ์ตูนอะไรประมาณนี้ ไม่เอาค่ะ (น่าจะมีไข่ขาวผสม)
รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำร้าน หรือแหล่งซื้อค่ะ  ถ้าเป็นเวปได้ก็จะดี เพราะเราอยู่ ตจว  ไม่ค่อยสะดวก

ขอบคุณค่ะ
(ขออนุญาต เจ้าของภาพนะคะ)

ที่อยากได้คือ ขนาดเล็กๆๆ รูปดาว หรือ หัวใจ และถ้าเป็นหลากสี ก็จะดีค่ะ

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 54 02:05:52

จากคุณ : iamLinin
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 54 02:04:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com