Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] ไปกินปลาทอด Snapper New Zealand Fish & Chips + Drink ต่อที่ Tapas Cafe *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

รีวิววันนี้ เนื่องจากผมได้ข่าวร้าน Fish & Chips เปิดใหม่ที่น่าสนใจร้านนึงครับ
ร้าน Snapper เป็นร้านที่ขาย Fish & Chips เป็นหลัก 
ส่วนวัตถุดิบ พนักงานที่ร้าน บอกว่า ปลาของที่นี่ นำเข้าจาก New Zealand ครับ 

ร้านอยู่ในซอยสุขุมวิท 11 ใกล้ BTS นานา ครับ
เปิดบริการ 17.00 - 24.00 น. และปิดในวันจันทร์

อ้อ ! เกือบลืม มีรีวิวร้าน Tapas Cafe 
ซึ่งเป็นร้านอาหารแนวทานเล่น แกล้มแอลกอฮอล์ ที่ตั้งอยู่ใกล้ๆกันด้วยครับ

จะน่าสนใจขนาดไหน ตามไปดูกันเลยครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 54 22:08:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com