Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] ร้านอาหารอิตาเลียน ในบรรยากาศคลาสสิก Medici @ Hotel Muse Bangkok Langsuan*-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆก้นครัวทุกท่าน  

อากาศดีๆแบบนี้ มีท่านใดออกไปนั่ง ชิวๆ ร้าน Outdoor กันบ้างครับ
ยังไงก็ขอให้ระวังเรืองความปลอดภัย และสุขภาพกันด้วยนะครับ

สำหรับหนาวนี้ ผมมีร้านบรรยากาศดีๆ จะมารีวิวครับ 
กับห้องอาหารอิตาเลียน Medici Kitchen & Bar ที่โรงแรมแห่งใหม่ในซอยหลังสวน

บรรยากาศและอาหารจะเป็นอย่างไร ตามไปชมกันเลยครับ

ห้องอาหาร Medici เปิดบริการทุกวัน กลางวัน 12.00 - 14.30 
และช่วงเย็น 18.00 - 23.00 ครับ 

อ้อ อย่าลืมจองกก่อนนะครับ 
ไม่งั้นจะพลาดได้ง่ายๆครับ เบอร์โทรศัพท์ 02 - 630 - 4000 ครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 54 20:48:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com