Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] หลายร้านใน K - Village ร้านแรกที่ " The Liit " Homemade Italian Restaurant*-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่น้องก้นครัวครับ

กระทู้นี้จะพาไปชมร้านอาหารอิตาเลียนอีกแล้วครับ เบื่อกันรึยังครับ
รอบนี้เป็นร้านอาหารอิตาเลียน ที่มีเชฟดาวมิชลิน มาเซตเมนูให้ครับ
เชฟโรเบร์โต เพทซ่า ( Roberto Petza )

ร้านนี้เดิมทีชื่อว่า INVERSUS ครับ แต่หลังจากมีการปรับปรุงร้านได้เปลี่ยนชื่อ
เป็นชื่อร้าน The Liit ครับ ผมเคยไปลอง Set Lunch มาแล้วตอนยังเป็นชื่อเดิม

>> Review INVERSUS << ตามลิงค์นี้ครับ

รอบนี้เนื่องจากช่วงต้นเดือนก่อน ทางร้านมี Promotion ลด 50% 
( เฉพาะเมนูที่ไม่แถมไวน์ ) เลยถือโอกาสไปลองมาครับ

ร้าน The Liit ตั้งอยู่ใน K - village เข้าทางซอยสุขุมวิท 26 หรือทางถนนพระราม 4
เปิดบริการทุกวัน เวลา 11.00 - 22.00 
Promotion ปัจจุบัน และ เมนู ดูได้ที่ website ของทางร้านครับ

อ้อ นอกจากนี้ ทางร้านยังมี Promotion กับ website แห่งหนึ่ง . . .
ขอไม่เอ่ยชื่อละกันนะครับ ลองชื่อร้านในเนต น่าจะเจอครับ 

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 54 21:29:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com