Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ภูฟ้า" โครงการส่งเสริมอาชีพตามพระราชดำริ ติดต่อทีมงาน

ทุกครั้งที่มีโอกาสได้พบร้านภูฟ้า  บ้านปลาเข็มน้อยจะเข้าไปอุดหนุนเป็นประจำ
เวลามากหน่อยก็นั่งทานในร้าน  เวลาน้อยหน่อยก็ซื้อกลับบ้าน
คุณภาพและราคาของร้านนี้สวนทางกันมากๆค่ะ

กาแฟแก้วละ 30-40 บาท  บริการน้ำเย็นฟรี ร้านนั่งสบาย  คงหาไม่ได้ง่ายๆ ในกรุงเทพ
แถมทุกแก้วยังมีส่วนช่วยส่งเสริมอาชีพด้วย   แค่นี้ก็สุขใจทุกครั้งที่ได้กินแล้วค่ะ

แถมให้อีกนิด  ฝอยทองร้านนี้อร่อยกว่า  ป้าไรซักอย่างที่ดังๆนะคะ  ราคาก็เป็นมิตรกว่าด้วย

เพิ่มเติมพิกัดให้นะคะ
สาขาพาราไดซ์  อยู่ชั้น 2 หน้าโฮมโปรค่ะ
สาขาdiscovery  อยู่ชั้น 2 ค่ะ
สาขาจตุจักร  ตลาดนัดสวนจตุจักร โครงการ 24
(รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีกำแพงเพชร ประตู 2)
สาขาสุขุมวิทซอย 7
สุขุมวิทซอย 7 (บีทีเอส สถานีนานา)
สาขาพระที่นั่งวิมานเมฆ
บริเวณทางเข้าชมพระที่นั่งวิมานเมฆ
สาขาบอง มาร์เช่
ชั้น 2 โซนพลาซ่า 2 ศูนย์การค้าบอง มาร์เช่ มาร์เก็ตพาร์ค
สาขาจัตุรัสจามจุรี
ชั้น 1 อาคารสำนักงานจามจุรี จัตุรัสจามจุรี
(รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีสามย่าน)

เวปนะคะ
http://www.phufa.org/index.php

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 54 19:00:50

จากคุณ : ก้นครัวบ้านปลาเข็มน้อย
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 11:52:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com