Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

......เขียวหวาน...ปลากราย....สไตล์ตะโก...ครับ.... ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีสมาชิกทุกๆท่านครับ วันนี้เป็นวันศุกร์ ใครต่อใครหลายคนคลทำงานเป็นวันสุดท้าย ก่อนหยุดยาว ในเทศกาลคริสมาสต์ที่จะถึงนี้ครับ
ตะโก ขออวยพร ให้สมาชิกที่นับถือ คริสต์ จงมีแต่ความสุขนะครับ
ไปโบสถ์ก็อย่าลืม อธิฐาน ขอพร จากพระเจ้า  และอย่าลืมเอาของขวัญจาก ซานต้า มาอวด ตะโก ด้วยนะครับ

และสำหรับวันหยุดในวันเสาร์นี้ หากว่ามีสมาชิกอยากทำเมนูนี้ ก็เป็นเมนูที่น่าทำครับ อยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตา คุณพ่อ คุณแม่ คุณลูก ช่วยกันหยิบโน่น จับนี่ แป๊บเดียวก็ได้ทานแล้ว จะแบ่งให้ข้างบ้านสักถ้วย สองถ้วย เพื่อกระชับความสัมพันธ์ ก็จะดีมากครับ  หรือ แกงไว้แจกจ่ายในงานฉลอง "คริสมาสต์" ก็ไม่เลวครับ

ฟังเพลงกันก่อนครับ

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 54 14:48:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com