Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * ร่วมโหวต!!! ชาไข่มุกในดวงใจ กันนะคะ * * * ติดต่อทีมงาน

Mister Shake (45 คน)
  Dakasi (27 คน)
  Ochaya (33 คน)
  WawaCha (7 คน)
  Kamu (2 คน)
  Mr. Cup (15 คน)
  Tea Story (6 คน)
  Hana Ichi (0 คน)
  Bubble Boy (1 คน)
  Tea Cha (0 คน)

33.09%
  Mister Shake (45 คน)
 19.85%
  Dakasi (27 คน)
 24.26%
  Ochaya (33 คน)
 5.15%
  WawaCha (7 คน)
 1.47%
  Kamu (2 คน)
 11.03%
  Mr. Cup (15 คน)
 4.41%
  Tea Story (6 คน)
 0.00%
  Hana Ichi (0 คน)
 0.74%
  Bubble Boy (1 คน)
 0.00%
  Tea Cha (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 136 คน

มาโหวตกันนะคะว่าชอบชาไข่มุกเจ้าไหนมากที่สุด หรือถ้าชอบแบบไม่มีแบรนด์ ก็คอมเมนต์เพิ่มนะคะ ช่องมันไม่พอ TT_TT เราและแฟนชอบดื่มชาไข่มุกมากค่ะ เรียกได้ว่าเจอที่ไหนก็ต้องลองชิม ใน 10 ยี่ห้อที่ให้โหวต ตอนนี้ที่เป็นอันดับหนึ่งในใจเราคือ Dakasi และ Kamu เท่ากันค่ะ เราว่าทั้งสองเจ้านี้หวานกำลังดี (แบบที่เราชอบ) ค่ะ แล้วก็ชอบพุดดิ้งของสองเจ้านี้มากๆ พูดแล้วก็อยากกิน โหวตกันสนุกๆนะคะ :)

อ้อ หรือใครมีร้านไหน เมนูไหนแนะนำก็จะดีมากๆเลยจ้า จะตามไปชิมถ้าไม่ยากเกินไป ฮี่ฮี่

จากคุณ : mamasunee
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 54 00:25:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com