Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((((( นู๋ยู้ฮู้ )))))) " ข้าวเหนียวแกงเขียวหวานหมู " เมนูง่าย ๆ ส่งท้ายปีและเมนูง่าย ๆ ตามแบบฉบับนู๋ยู้ฮู้ ^_____^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ ชาวก้นครัว  ยังจำกันได้ไหมหนอ  ยู้ไม่ได้รีวิวก้นครัว นับไปนับมา สองเดือนแล้ว คิดถึงมาก ๆ ค่ะ ตั้งแต่เริ่มมีน้ำมา  งานและที่บ้านยุ่งสุด ๆเลยค่ะ  เข้ามาก้นครัวทักทายกันนิดหน่อย  ถ้ายู้ไม่ได้เข้ามาทักทายเพื่อน ๆ พี่ ๆ ต้องขอโทษด้วยนะคะ งานยุ่งจริง ๆ ค่ะ

ก่อนปี 2554 จะผ่านไป ขอส่งท้ายกระทู้ด้วยเมนูง่าย ๆ ที่ทำบ่อยอยู่เหมือนกันค่ะ ง่ายจริง ๆ นู๋ยู้ฮู้ ทำแต่เมนูง่าย ๆ เนอะ อายจัง

ขอบคุณก้นครัว ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาวก้นครัวด้วยนะคะ มีกระทู้ดี ๆ เอาสูตรขนมและอาหารอร่อย ๆ มาฝากกันเสมอเลย ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

หน้าตาอาหารเหมือนเดิมค่ะ บ้าน ๆ แบบฉบับนู๋ยู้ฮู้ ^^

จากคุณ : นู๋ยู้ฮู้
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 54 19:48:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com