Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เข้าครัว โชว์มื้อแรกแห่งปี 55 กับ กุ้งแม่น้ำตัวเป้ง!!!!! ติดต่อทีมงาน

"สวัสดีปีใหม่ ลุง-ป้า น้า-อา พี่-น้อง และ ผองเพื่อนทุกคน นะคะ  

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านพบแต่สิ่งดีๆ  คาดหวังสิ่งใดก็ขอให้ได้ดั่งหวัง

มีสุขภาพที่แข็งแรง ได้กินของอร่อยๆ ถูกปาก มีความสุขตลอดปี ตลอดไปค่ะ"

-----------------------------------------------------------------------------

ปีใหม่ปีนี้ ไม่ได้ออกไปเที่ยวต่างจังหวัดที่ไหนค่ะ งบหมดตั้งกะตอนลี้ภัยน้องน้ำ

เลยเป็นเหตุให้เกิดอาการรักบ้าน อยากอยู่บ้าน อิอิ  

อยู่บ้านกันเองตามประสาคนครอบครัวเล็ก ครอบครัวเดี่ยว  วันนี้นึกอยากไปเดิน

หาของอร่อยๆ ที่ ตลาด อตก.  ได้กลับมาเต็มท้ายรถ เบ็ดเสร็จจ่ายไป 3000.- ขาดตัว  กินกันไปได้หลายวัน  อิอิ  

มาดูว่า วันนี้เมนูเย็นเราหม่ำไรกันบ้างนะคะ

จากคุณ : Red plate Mom
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 55 15:35:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com