Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ ทำไม "เค้กส้ม" ถึงเป็นอย่างนี้....ช่วยป้าเน็ทหน่อยค่ะ@@@ ติดต่อทีมงาน

...อยากทำเค้กส้มทานบ้างเห็นเขาทำกันมากมาย  นึกว่าจะง่ายๆ  ทำมา 2 ครั้งแล้วค่ะ ออกมาเป็นอย่างนี้ทุกที  มีรูปให้ดูค่ะ เป็นสูตรที่มาลงกันในก้นครัวนี่แหละค่ะ ไม่กล้าบอกเจ้าของสูตร กลัวว่าจะทำให้เขาเสียชื่อเสียง  ตำนานเค้กส้มเขาจะมาจบลงตรงป้าเน็ทนี่หรืออย่างไร....

...ทำตามขั้นตอนมาทุกอย่างนี่เป็นเนื้อเค้กก่อนอบ  ก็ดูว่าน่าจะดีนะคะ หลงดีใจเราได้กินแน่แล้วคราวนี้...

จากคุณ : phanet
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 13:27:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com