Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อถาดอบมัฟฟินหรือถ้วยจีบดีค่ะ... ติดต่อทีมงาน

เห็นชาวก้นครัวหลายคน เอาคัพเค้ก ไม่ก็มัฟฟินมาโชว์แล้วอยากทานมากมายเลยค่ะ แต่ว่า ไม่มีถาดอบมัฟฟิน แล้วก็ไม่มีถ้วยจีบ
จะซื้อแบบไหนดีค่ะ???

โดยส่วนตัวอยากได้ถ้วยจีบมากกว่าค่ะ เพราะรู้สึกว่า มันจะอบขนมได้เยอะกว่าในพื้นที่ที่เท่ากัน แล้วก็สามารถเอาไปใส่ขนมอย่างอื่นได้อีกค่ะ
แต่ก็ไม่รู้ว่าอันไหนจะดีกว่ากันค่ะ ยังลังเลค่ะ

อีกอย่าง ถ้วยจีบมันมีขนาดด้วยใช่ไหมค่ะ แล้วโดยส่วนใหญ่เค้าใช้ขนาดเท่าไหร่ค่ะ จะได้ซื้อถูกค่ะ ส่วยถาดอบมัฟฟิน เราจะรู้ได้ไงค่ะว่า
ต้องใช้ถ้วยกระดาษขนาดไหนค่ะ...

รบกวนด้วยนะค่ะ

จากคุณ : sweet bullet
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 55 20:33:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com