Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

::: พากิน ห่อหมกขั้นเทพ ช้าหมด อดกินค่ะ::: ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

ไม่ได้เอาของอร่อยมาฝากชาวก้นครัวนานมากแล้ว เหมือนเดิมค่ะ
ไม่มีเหตุผลแก้ตัว งานยุ่งจนหัวฟู แถมนู๋แวนด้าโตเป็นสาวน้อยครบสี่ขวบเต็ม รับบทเจ้านู๋จัมมัย ....ยิงคำถามไม่เว้นแต่ละวินาที จนมะม๊าตอบไม่ทัน

•••
วันนี้จะพาไปทานห่อหมกปลาทะเลนึ่ง ที่ได้รับการขนานนามว่า
"เทพที่สุดในเกาะภูเก็ตค่ะ คอนเฟิร์ม !!!!!"

โดยปรกติเป็นคนไม่ชอบทานแกงกะทิเสียเท่าไรนัก และห่อหมกก็ไม่เคยเป็นเมนูในใจแม้แต่น้อย เป็นสาวใต้ที่นักไปทางแกงส้ม แกงพริก แกงไตปลามากกว่าค่ะ ^___^

แต่ทว่า ...

เจ้าห่อหมกน่าตาแบบนี้ ทำให้บีเปลี่ยนไป ฮี่ ๆ ...^____^

จากคุณ : Bambi-Bee
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 20:17:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com