Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-------เ จ๊ ห ลี กั บ ก า ร ทำ ..... Rilakkuma Roll Cake ......น่ า รั ก น ะ จ ะ บ อ ก ใ ห้ ติดต่อทีมงาน

เจ๊หลีมาแล้วค่ะ หลังจากหายหน้าหายตาไปนานมากกกกกก

อยู่แต่ที่ Blog ของตัวเองเท่านั้น ไม่ค่อยได้เข้ามาห้องก้นครัวเลยค่ะ

เมื่อกี้นี้ คุณลูกสาวถามว่า เดี๋ยวนี้ไม่เห็นแม่เข้ามาห้องก้นครัวเลย

เจ๊หลีตอบว่า กว่าจะทำงานเสร็จก็มืด ตอนเย็นไปเดินออกกำลังกายอีก

เลยไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่

ว่าแล้วก็นิดนึงค่ะ ส่งโรล รีแลคคูมะ (หมีน้อยจอมพักผ่อน)

มาแบ่งปันและสวัสดีปีใหม่ 25555 นะคะ

เจ๊หลีซื้อหนังสือมาเมื่อตอนไปเที่ยวญี่ปุ่นค่ะ อยากลองสูตรไงคะ

จากคุณ : กิน ๆ เที่ยว ๆ
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 55 19:46:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com