Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ แม่ลูกอ่อน ชวนทำ เค้กแปะกล้วย ลอกการบ้านหนูยู้ฮู คนสวย ส่งการบ้านน้อง ลป. จ้า +++ ติดต่อทีมงาน

พ่อแม่ลูก  สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังนะคะ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวก้นคร้วที่น่ารักทุก ๆคนเลย
นาน ๆ มาโพสที แต่มาแอบอ่านทุกวันน๊า
วันนี้ ฤกษ์งาม ยามดี มีกล้วยหอม แ่ก่ง่อม หงำเหงือก อยู่ครึ่งหวี มาม๊ะ มาทำเค้ก แปะกล้วยกัน ฮ่า ๆๆๆๆ

พ่อแม่ลูก

ส่งรูปมายั่วยวนกันก่อน แกล้งเขียนหัวกระทู้ให้อ่านแล้ว งง? เล่น ๆ ค่ะ ที่จริง มันก็คือ"เค้กกล้วยหอม"นั่นเองค่ะ แต่ตู่ว่า ดูยังไง๊ ยังไง มันก็เป็นเค้กแปะกล้วยนั่นแหละค่ะ ฮี่ๆๆ  หยอกเย้า  ว่ามั๊ยคะ

จากคุณ : okonomi
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 55 19:39:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com