Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] Kinniku Gyudon @ La Villa Aree + Bakudanya @ Central World *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับทุกท่าน . . . .

และสวัสดีปีมังกรด้วยครับ +_+) ! บ้านใครไหว้ตรุษจีนกันบ้างครับ
บ้านผมก็ไหว้ครับ . . . . . ปีนี้ก็ยังได้ซองแดงเหมือนเดิม ยังเหลือปีหน้าอีกปีด้วย
( ไม่ยอมโต 55+ ) ยังไงก็ขอสวัสดีปีมังกรนะครับ ซินเจียยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้ ครับ 

อันนี้รีวิวดองสองเดือนเห็นจะได้ แหะๆ . . . แต่ร้านยังเหมือนๆเดิมครับ 

ร้านแรก ข้าวหน้าเนื้อ Kinniku Gyudon ที่ La Villa อารีย์ ติด BTS อารีย์ครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 55 21:25:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com