Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือเรื่องสัญลักษณ์ที่เตาอบหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

กำลังดูเตาอบตัวใหญ่อยู่ค่ะ  ศึกษาข้อมูลมาบ้างแล้ว  แต่อยากให้ชัวร์กว่านี้   ตัวเองเข้าใจอย่างนี้นะคะ  เรียงมาเลยนะคะ

ไฟ

อันนี้ไม่แน่ใจค่ะ

พัดลม

ไฟ บน ล่าง

ไฟบน

ไฟบน พัดลม

ไฟล่าง พดลม

ผิดถูกยังไง  ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ   ยังไม่มีโอกาสคุยกับเซลส์เลยค่ะ  เราจะซื้อที่บ้านพี่ที่สนิทกัน  เขาลดให้ต้นทุนเลยค่ะ  ได้ดูแต่แค็ตตาล็อก  ก็เลยหาข้อมูลไปเรื่อยๆ  ถ้าโปรแกรมตรงกับที่เราเข้าใจ  เราก็พอใจรุ่นนี้ค่ะ  เพราะรุ่นอื่นโปรแกรมมันไม่ครบเท่านี้  ที่มีเกินมาก็ไม่ได้ใช้ค่ะ  อย่างเช่น ย่าง  เดี๋ยวยังไงจะคุยกับเซลส์อีกที    ตอนนี้รบกวนเพื่อนๆ  หน่อยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : liww14
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 55 15:27:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com