Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(แจก3แต้มไปเลย อยากได้คำแนะนำมากกก)อยากทำขนมขายคะ ขอคำแนะนำเรื่องเตาอบและเครื่องตีไข่หน่อยคะ ติดต่อทีมงาน

ตั้งกระทู้ไปก่อนหน้านี้ ไม่ค่อยมีคนตอบเลย ขออนุญาตตั้งอีกรอบนะคะ
เราอยากขายขนมเป็นงานอดิเรกคะ อยากได้เตาใหญ่พอสมควรและราคาไม่แพง ใช้ง่าย ทนคะ
เราอยากขอคำแนะนำดังนี้ค่าาา
1.อยากทราบว่าเตาอบรุ่นไหน ยี่ห้อไหน ขนาดเท่าไร ราคาเท่าไรบ้าง ถึงเหมาะสมกับแม่ค้ามือสมัครเล่นแบบเราคะ  ถ้ามีรูปจะดีมากคะะ
2.เตาอบซื้อที่ไหนคะ ที่มีให้เลือกเยอะๆและราคาถูกคะ
3.เครื่องตีแป้ง ผสมแป้ง รุ่นไหนยี่ห้อไหนดีคะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าคะ อยากเป็นแม่ค้ามือใหม่ละคะ

จากคุณ : Piggy Winkky
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 55 22:45:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com