Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review อร่อย ๆ เอลวิสเบอร์เกอร์ , ผักขมอบชีส , แซลมอนราดน้ำยำ @ " Greyhound cafe " ( Lavilla , Aree ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีตอนเช้า ๆ ครับ แหะ ๆ วันนี้มีร้านอร่อย ๆ เจ้าประจำผมมาฝากกันอีกแล้วครับ
มีเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ส่งข้อความ หรือ เมลล์ มาแนะนำร้านอาหาร อร่อย ๆ ในย่านต่าง ๆ
ก็ต้องขอขอบคุณด้วยนะครับ ยินดีมาก ๆ ผมก็จะจด ๆ เอาไว้ แล้วถ้ามีโอกาส หรือได้ผ่านไป ก็จะแวะไปลองครับ

จริง ๆ ผมทานได้ทุกประเภท และ ทุกแนว เลยนะครับ ตั้งแต่ร้านข้างทางยันโรงแรม แล้วแต่ โอกาส และ กะเป๋าตังค์น่ะครับ 555
ถ้ามีร้านไรอร่อย ๆ ก็แนะนำกันมาได้ครับ ไม่จำเป็นจะต้องเป็นแนวไหนหรอกครับ

ร้านที่เอามาฝากวันนี้ ก็ ร้าน Greyhound Cafe สาขา วิลล่า อารีย์ ที่เดิมครับ
เป็นร้านที่ทานบ่อย ๆ แต่เมนู ที่ทานมันก็จะซ้ำ ๆ เดิม ๆ จะเอามารีวิว ก็ยังไงอยู่
พอดีได้ลองเมนู ใหม่ ๆ บ้างเลยเอามาฝากกันครับ

เอลวิส เบอร์เกอร์ ครับ
มาหน้าตา สงบเสงี่ยม อิอิ

จากคุณ : benz47
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 55 12:10:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com