Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปาร์ตี้เนื้อสด ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้ตั้งขึ้นเื่นื่องในโอกาสวันเกิดคุณแม่ค่ะ

แกอยากปาร์ตี้เลี้ยงทีมงานของแก(เหล่าลูกมือ) แต่ทีมงานก็ต้องมาช่วยแกทำอยู่ดี ฮี๊ๆๆ ตามประสาผู้เฒ่าชาวอีสาน ก็คงเป็นปาร์ตี้เนื้อสด เรียกซะไฮโซ

จริงๆแถวบ้านเค้าเรียก ก้อยดึกค่ะ ;p ส่วนเราไม่ได้ช่วยอะไรเลย เดินไปแอบส่องแล้วก็ถ่ายรูปมาโชว์ ฮี๊ๆๆ

ไทยอีสานที่อยู่ไกลบ้าน ดูแล้วอาจจะคิดถึงบ้านหน่อยนะคะ

ขอแปะรูปคุณแม่หน่อยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 26 ม.ค. 55 21:33:10

จากคุณ : บีแชยอง
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 55 21:07:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com