Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

....เอาใจคุณพ่อบ้าน ด้วยเมนู "กับแกล้ม" นะครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ สมาชิกทุกๆท่าน ช่วงนี้ ตะโกว่างมาก เลยนึกขึ้นได้ว่า อาหารที่ตะโกนำมาโพส ส่วนใหญ่เป็นอาหารสำหรับคุณแม่บ้าน แทบทั้งสิ้น
วันนี้ ขอเอาใจ คุณพ่อบ้าน หน่อยนึงครับ เมนูนี้เหมาะสำหรับนักดื่ม เช่นพี่เอก อาหร่อย และ เฮียล้นฟ้า มากๆครับ
แม่ศรีภรรยา หากต้องการให้ ซะมี รักและหลง ไม่ใช่หลงไปที่อื่นนะครับ
เมนูนี้ต้องไม่น่าพลาด และถ้าหาก พ่อบ้านหรือซะมี ชอบดื่มด้วยละก้อ  ตะโกแนะนำเลยครับ  คิกๆๆๆๆๆ

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 12:15:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com