Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Super & Food Court ของเซ็นทรัล สาขาไหน ห่วยที่สุดในสายตาคุณ [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

ตามคำขอ คุณ starwall แต่ขอแปลงนิดๆ...

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D11684510/D11684510.html

เอาเฉพาะ Supermarket  TOP และ Food Court ก็พอนะครับ...

สำหรับผม....

เซ็นทรัล พระราม 2 ใกล้บ้าน ที่ กทม  
TOP ตอนนี้  หา มาม่า โอเรียทัล ยังไม่ได้เลย....ของหายไป คนก้อหายด้วย....

Food Court  ไม่มีอะไรสักอย่าง เว้น  ซาลาเปา วราภรณ์...ยังยอมรับ

รอง...สาขาบางนา...

TOP ที่นั่น  คือ ชุมชนแออัด..  หรือ ว่างๆ เอารถเข็นมาชนกันได้ เหมือน รถปั้มสมัยก่อน เข็นไปไหนก็ชน

Food court ชั้นล่าง ต้องโทรจองล่วงหน้า ไม่งั้น ไม่มีโต๊ะ  ข้างบน เปิดหรือยังครับ...ไม่ได้ไปนาน

รองอีก...โรบินสัน เชียงใหม่  ( ของเซ้นทรัลนั่นแหละ )

ไปทีไร  น่าจะเอาเตียงมากางนอนนะครับ มันเงียบเกิน...

Food Court เหลือแค่ชั้นบน  ยังโอเคนะครับ  คิดอะไรไม่ออก กินแต่ ก๋วยเตี่ยวนายฝัน.....คงที่ที่สุดแล้ว...

คนอื่นๆว่าไงครับ.......

จากคุณ : TheRed2008
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 18:02:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com