Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*[CR] For Meat Lover - Set Lunch at =" ARTUR Restaurant "= ซอยต้นสน *-* ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับทุกท่าน

หลังจากชมร้านไทยๆ ไปสามร้าน . . . .
วันนี้จะขอพาไปชมร้านอาหารยุโรปกันบ้างครับ

Artur Restaurant เป็น Steakhouse บรรยากาศหรูในซอยต้นสน ใกล้ BTS ชิดลมครับ
อ้อ ผมไม่ได้พาไปนั่งดินเนอร์ ใต้แสงเทียน จ่ายค่าเสต๊กแบบกระเป๋าฉีกนะครับ
เพราะวันนี้จะขอพาไปชม Set lunch ราคารับได้กันครับ

ร้านนี้ผู้จัดการของร้าน ( คุณอาเธอร์ ) เห็นว่าแยกตัวมาจาก NY Steakhouse
ของโรงแรมดังแถวเพลินจิต . . . . เพราะงั้น เรื่องบริการและคุณภาพหายห่วงครับ

Set lunch มีทุกวัน แต่วันเสาร์ อาทิตย์ เมนูและราคา อาจไม่เท่ากับวันจันทร์ - ศุกร์
ได้ข่าวว่าจะมีการปรับเมนูและราคาด้วย ร้านตั้งอยู่ที่โรงแรม BLISTON ซอยต้นสน
โทรเชคข้อมูล + สำรองที่นั่งได้ที่เบอร์ - 02 658 6288 ครับ

จากคุณ : Bell_HuB
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 22:51:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com