Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอขอบพระคุณ"คุณป้าลายคราม"มากๆครับสำหรับไข่ต้มและขนม...จากกระทู้เด็กหอ900บาท ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ของผมนะครับ

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D11691138/D11691138.html

ขอบคุณสำหรับไข่ต้มและขนมต่างๆนะครับป้าครับ ไม่คิดเลยว่าสังคมโลกออนไลน์แบบนี้จะมีแบบนี้ด้วยครับ

เล่าๆครับ...(เมื่อเช้าแม่มาหาที่หอเอาแกงเขียวหวานไก่มาให้ 2 ถุง ผมให้ป้าลายครามไปถุงนึงแล้ว อย่าลืมทานนะครับ ปล. รสจัดหน่อยนะครับ สไตล์บ้านผม ... แล้วแม่ถามว่าทำไมไม่กลับบ้านมาเกือบเดือนแล้ว ก็บอกว่าติดงานอะไรต่างๆ ไม่ได้เอ่ยปากขอเงินครับ พอถามก็บอกว่ายังมีอยู่หน๊า(เหมือนเดิม) ยังไงแล้วก็ยังยึดสัจจะตัวเอง = =,, ... ลำบากแต่สบายใจครับ)

ผมสัญญาว่า เดือนนี้ผมจะดำรงชีวิตต่อไปให้รอดครับ ประหยัดเหมือนเดิม แล้วจะไม่ทำตัวฟุ่มเฟือยแบบไม่รู้ตัวอีกครับ ยังไงๆเดือนนี้ผมก็จะไม่ขอเงินแม่กับพ่อแล้วครับ ..ดำรงชีวิตด้วยเงินที่มีอยู่ให้ได้

แล้วผมจะตั้งใจเรียนให้จบไวๆนะครับ ...

ขอบคุณมากๆนะครับ คุณป้าลายคราม

แก้ไขเมื่อ 12 ก.พ. 55 16:41:08

แก้ไขเมื่อ 12 ก.พ. 55 16:40:42

จากคุณ : หมีพูบนเกลียวคลื่น
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 55 16:39:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com