Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้น้ำมันมะกอกยี่ห้อไรบ้างครับ แล้วน้ำมันผ่านกรรมวิธี กับ ไม่ผ่านกรรมวิธีแตกต่างอย่างไรครับ ติดต่อทีมงาน

ใช้น้ำมันมะกอกยี่ห้อไรบ้างครับ แล้วน้ำมันผ่านกรรมวิธี กับ ไม่ผ่านกรรมวิธีแตกต่างอย่างไรครับ ทำไมแบบไม่ผ่านกรรมวิธีถึงแพงกว่าครับ ดูในห้างดอกบัว ยี่ห้อ Bertolli มันออกมา 3 ชนิด แบบ Classic, Extra Light, Virgin Olive Oil ไม่รู้ 3 ชนิดนี้แตกต่างกันอย่างไร มีใครเคยใช้ยี่ห้อนี้ไหม ส่วนยี่ห้ออื่น จะมีแค่ 2 ชนิดคือ Extra Light, Virgin Olive Oil ตัว Virgin จะแพงที่สุดในกลุ่มด้วย ใครพอทราบรายละเอียดช่วยแชร์ความรู้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

จากคุณ : Gamemer
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 01:06:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com