Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาววิเศษ///..""ชวนทำคัพเค้กเพื่อน้องๆในวัน Giving for love on Valentine"s day กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ....

นานๆโผล่มาที......อิอิ

วันนี้มีภาพบรรยากาศอิ่มบุญมาฝากกันด้วยค่ะ

เนื่องจากเมื่อวานมีโอกาสได้ทำบุญกับโครงการ กิจกรรม

Giving for love on Valentine"s day
เพราะความรักของท่านคือการให้และเติมเต็มให้กับพวกเรา

ซึ่งกิจกรรมนี้เพื่อนๆของทิพย์ได้จัดขึ้น..เพื่อแบ่งปันในสิ่งที่เรามีให้กับทางโรงเรียนที่ขาดแคลนค่ะ...ซึ่งโรงเรียนที่เราเลือกทำคือ

โรงเรียน วัดยางยี่แส อ.อู่ทอง จ.สุพรรณบุรี ค่ะ

ซึ่งทิพย์และเพื่อนๆ..ชาว F บุค จึงช่วยกันรวบรวมเงินส่วนหนึ่งจัดซื้ออุปกรณ์การเรียนบางส่วนที่โรงเรียนต้องการรวมกับเพื่อนทิพย์ อีกทางหนึ่ง คือร้านคู่รักสตูดิโอสุพรรณบุรีิ ..จึงได้เกิดกิจกรรมเติมเต็มความรักขึ้นมาในวันแห่งความรักเมื่อวานนี้ค่ะ

ส่วนตัวทิพย์ก็ทำสิ่งที่ถนัดที่สุดแจมไปอีกด้วย คือทำคัพเค้กไปร่วมแจกให้เด็กๆทานหลังเลี้ยงอาหารมื้อกลางวันด้วยนะคะ

ทั้งนี้ขอขอบคุณเพื่อนพี่น้องทุกท่านที่มีส่วนในบุญครั้งนี้ด้วยนะคะ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกคนค่ะ

ว่าแล้วตามมาพบกับรอยยิ้มน้องๆด้วยกันนะคะ^^

จากคุณ : สาววิเศษ
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 11:14:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com