Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสูตรทำสปาเกตตี้ขี้เมาที่ชนะของ 7-11 ทีครับ ติดต่อทีมงาน

- -" บังเอิญวันนี้ทะเลาะกับแฟนครับ
เพราะผมเป็นคนทำกับข้าว วันนี้ไปดื่มกัน แวะเซเว่น
แฟนเลยซื้อสปาเก๊ตตี้ขี้เมามา แล้วบอกว่าอร่อยกว่าที่เราเคยทำ
เราิชิมแล้ว เฮ้อออออออ.. ก็ต้องยอมแพ้ล่ะครับ รสชาติสู้ของเค้าไม่ได้จริงๆ
อยากขอสูตรเด็ดๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทีครับ

จากคุณ : mercury2227
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 01:22:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com