Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{CR} ikhong พากิน : วันนี้ไปกินร้าน Tokiya ร้านเสต็กเนื้อแสนอร่อย ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนๆ ห้องก้นครัว รีวิวนี้เป็นรีวิวที่สองของผมในห้องนี้นะครับ น้องใหม่ อย่างผมต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^^
 รีวิว ฉบับนี้ ผมจะพาเพื่อนๆ ไปทานร้านสเต็กเนื้อแสนอร่อย ในราคา ค่อนข้างคุ้มค่าในราคา 499 บาท (ราคานี้ไม่มีเพิ่มอะไรแล้ว) ร้าน tokiya นี้ ถ้าได้ตามรีวิวของท่านอื่นๆ จะรู้ว่าร้านนี้เป็นร้านดัง ในเครือ คุณตัน อิชิตัน ดังนั้นหน้าร้านจะมีรูป ปั้นน่ารัก ของคุณตันไว้เรียกแขกหน้าร้านด้วย ^^

จากคุณ : ikhong
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 22:04:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com