Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตือนภัยระวัง!! โดนแมคฯเอาของหมดอายุมาให้ทานนะครับ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ผมไปกินแมคฯ ที่เซนทรัลบางนาครับ สั่งแมคนักเก็ตมาทาน ใช้คูปองบีทีเอส เลยได้กล่องแบบ6ชิ้นมา2กล่องกะเอาอิ่มกันเลย พนักงานถามรับน้ำจิ้มอะไรดีค่ะ หวาน, เผ็ด, บาบีคิว ผมเลือกเผ็ดครับ ได้มา2อัน อันแรกไม่มีปัญหา กินอย่างสบายใจ พอหมดอันแรก เปิดน้ำจิ้มอันที่2 สีซีดไปนิดๆ ก็ไม่คิดว่าเป็นอะไร กินไปก็ออกจะหวานๆกว่าปรกติ กินไปจนเกือบจะหมดลองมาสังเกตุที่ฉลากดู โอ้!! ชัดเลยครับ มันหมดอายุไปแล้ว 13วัน ย้ำอีกครั้งหนึ่ง 13วัน นะครับไม่ใช่ 3วัน ผมจึงอยากมาเตือนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆท่านนะครับ ว่าก่อนทานอะไรควรสังเกตุ ดูวันหมดอายุให้ดีก่อนนะครับ เดี๋ยวจะเจอจัดเต็มแบบผม

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับ

แก้ไขครับ รูปไม่ขึ้น

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 23:22:35

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 23:22:07

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 23:20:05

จากคุณ : พระจันทร์ในสายน้ำ
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 23:19:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com