Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้านอาหารทะเล ระหว่างสมบูรณ์โภชนา กับแหลมเจริญซีฟู้ด ร้านไหนดีคะ ติดต่อทีมงาน

พอดีนึกอยากกินปูขึ้นมาตะหงิด ๆ แหลมเจริญซีฟู้ดเคยกินแล้วหลายครั้ง อาหารอร่อย รวดเร็ว ประทับใจค่ะ แต่ราคาก็สูงตามไปด้วยเช่นกัน

แต่เห็นบางคนว่าสมบูรณ์โภชนาก็อร่อยไม่แพ้กัน แต่ยังไม่เคยลอง ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ ที่เคยกินทั้งสองร้านคิดว่าไงคะ ร้านไหนอร่อยกว่ากันเอ่ย แล้วสมบูรณ์นี่มีปูนึ่งแบบที่แกะมาให้เลยมั้ยคะ อย่างที่แหลมเจริญเค้าจะแกะมาให้เสร็จไม่ต้องมานั่งแทะอ่ะค่ะ  

หรือมีใครจะแนะนำร้านอื่นก็ได้นะคะ ขอในกรุงเทพ หรือสมุทรปราการก็ได้ค่ะ

แล้วราคาร้านไหนสูงกว่ากันคะ หรือว่าพอ ๆ กัน

แก้ไขเมื่อ 22 ก.พ. 55 13:43:40

จากคุณ : สวย รวย งก
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 13:31:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com