Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สูตรบำรุงครรภ์มาฝากค่ะ ทานแล้วน้ำหนักไม่ลงตัวแม่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนหน้านี้ ได้เอาสูตรลงในห้องชานเรือนไว้ค่ะ แต่ไม่ได้ลงภาพประกอบไว้ ตามลิ้งค์นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N11651863/N11651863.html

ตอนนี้หาซื้อ นมมาได้แล้วค่ะ  ก็เลยได้จังหวะมาทำภาพประกอบให้ดู
เป็นสูตรที่เราทำกินตอนที่เราท้องค่ะ ได้สูตรมาจากพี่หัวหน้าอีกที ได้ผลมากเลยค่ะ ทานแล้วไม่หิวบ่อยน้ำหนักอยู่ที่ลูกหมด น้ำหนักแทบไม่ลงที่แม่เลยค่ะ สามารถทานได้ตั้งแต่ เริ่มท้องอ่อน ๆ เลย ตอนนี้เราตั้งครรภ์อยู่ก็เลยได้โอกาสทำดื่มอีกครั้ง

** ไม่ได้ท้องก็ทำดื่มได้ค่ะ อิ่มอยู่ท้องค่า

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 55 13:50:52

จากคุณ : นามบัตร
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 55 10:56:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com